Giỏ hàng

TIFFY-VI

Thương hiệu: vn
|
1,000₫

Thành phần Thuốc Tiffy (Viên):

Acetaminophen 500mg

Chlorpheniramine 2mg

Phenylpropanolamine 7,5mg

Chỉ định:

Cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, ho, đau nhức cơ khớp. Chống chỉ định:

Quá mẫn với thành phần thuốc.

Người Suy gan nặng, cường giáp, tăng huyết áp, bệnh mạch vành, Nguy cơ bí tiểu do rối loạn niệu quản tiền liệt tuyến.

Tương tác thuốc:

Rượu. Thuốc trị tăng huyết áp, chẹn beta hay chống trầm cảm 3 vòng. Thuốc chống đông máu.

Tác dụng phụ:

Buồn ngủ, chóng mặt, khô miệng, khô họng, phát ban

Chú ý đề phòng:

– Người Suy thận nặng.

– Người đang lái xe hay điều khiển máy không dùng.

– Có thể gây tổn thương gan khi dùng liều quá cao

Chú ý đề phòng:

– Người Suy thận nặng.

– Người đang lái xe hay điều khiển máy không dùng.

– Có thể gây tổn thương gan khi dùng liều quá cao

Liều lượng Thuốc Tiffy (Viên):

– Người lớn: 1 – 2 viên/lần x 2 – 3 lần/ngày.

– Trẻ em: nửa viên/lần x 2 – 3 lần/ngày.

Đơn vị tính
Quy Cách
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 028. 66742151
|
Số lượng

TIFFY-VI

1,000₫

Sản phẩm đã xem

0₫ 0₫
Facebook Top