Giỏ hàng

THAN KINH D6

Thương hiệu: vn
|
12,000₫

Quy cách: Lọ x 100 viên nén

Thành phần:

Mỗi viên nén chứa:

Paracetamol                   200mg

Cafein                           20mg

Tá dược vđ                    1 viên

Chỉ định: 

Giảm đau trong viêm dây thần kinh, đau răng, đau đầu mất ngủ, đau xương khớp, đau cơ, đau bụng kinh. Hạ sốt trong các trường hợp sốt, cảm cúm.

Liều dùng:

Người lớn: Ngày uống 2 lần, mỗi lần 1-2 viên.

Trẻ em: Uống theo chỉ dẫn của thầy thuốc.

Đơn vị tính
Quy Cách
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 028. 66742151
|
Số lượng

THAN KINH D6

12,000₫

Sản phẩm đã xem

0₫ 0₫
Facebook Top